Auðkenni var stofnað í september árið 2000 vegna vaxandi krafna fjármála- og fjarskiptafyrirtækja um aukið öryggi í rafrænum viðskiptum.

Fjölbreytilegar lausnir

Auðkenni býður jafnt einstaklingum sem og fyrirtækjum upp á fjölbreytilegar lausnir sem allar veita öryggi í rafrænum samskiptum og byggja upp traust og trúnað milli aðila.

Sniðið að íslenskum aðstæðum

Öryggislausnir Auðkennis eru bæði íslenskar lausnir, þróaðar af fyrirtækinu sjálfu, og alþjóðlegar lausnir sem sniðnar eru að íslenskum aðstæðum.


Starfsfólk

NAFN TITILL NETFANG
Arnaldur Friðgeirsson Axfjörð Sérfræðingur arnaldur.axfjord@audkenni.is
Ásdís Svava Hallgrímsdóttir Gæðasérfræðingur asdis@audkenni.is
Ásmundur Sveinsson Kerfisstjóri asmundur@audkenni.is
Ásta Heiðrún Gylfadóttir Verkefnastjóri asta.gylfadottir@audkenni.is
Berglind Ragnarsdóttir Vörustjóri berglind.ragnarsdottir@audkenni.is
Einar Ársæll Hrafnsson Kerfisstjóri einar@audkenni.is
Einar Gunnlaugsson Kerfisstjóri einar.gunnlaugsson@audkenni.is
Erla Valgerður Birgisdóttir Þjónustufulltrúi erla.birgisdottir@audkenni.is
Erna Birgisdóttir Lögfræðingur erna@audkenni.is
Haraldur A. Bjarnason Framkvæmdastjóri hab@audkenni.is
Ingibjörg Erna Jónsdóttir Lögfræðingur ingibjorg@audkenni.is
Írena Rut Jónsdóttir Þjónustufulltrúi irena.jonsdottir@audkenni.is
Jakob Ludwig Philip Kerfisstjóri jakob@audkenni.is
Jenný Huyen Andradóttir Verkefnastjóri jenny@audkenni.is
Jónas Sturla Sverrisson Öryggisstjóri jonas@audkenni.is
Kolbrún Klara Gísladóttir Kerfisstjóri klara.gisladottir@audkenni.is
Kristín Lind Steingrimsdóttir Fræðsla og upplýsingamiðlun kristin.steingrimsdottir@audkenni.is
Óli Halldór Konráðsson Sérfræðingur olik@audkenni.is
Roland Nóason Kerfisstjóri roland@audkenni.is
Sigmar Stefánsson Hugbúnaðarhönnuður sigmar.stefansson@audkenni.is
Sigríður Sveinsdóttir Verkefnastjóri sigga@audkenni.is
Snorri Vignisson Vörustjóri snorri.vignisson@audkenni.is
Sveinbjörn Grétarsson Þjónustustjóri sg@audkenni.is
Sverrir B. Sverrisson Tæknistjóri sverrir@audkenni.is
Tanja Kristín Leifsdóttir Þjónustufulltrúi tanja.leifsdottir@audkenni.is
Vala Kristín Theodórsdóttir Þjónustufulltrúi vala.theodorsdottir@audkenni.is
Zaki Ögmundsson Verkefnastjóri zaki@audkenni.is
Þórður Roth Vörustjóri thordur.roth@audkenni.is
Þórir Magnússon Kerfisstjóri thorir@audkenni.is
Þórunn Stefánsdóttir Fjármála- og mannauðsstjóri thorunn.stefansdottir@audkenni.is

EIGANDI OG STJÓRN

EIGANDI

Ríkissjóður Íslands

Í STJÓRN AUÐKENNIS SITJA:

AÐALMENN

Guðrún Birna Finnsdóttir, formaður
Einar Gunnar Thoroddsen
Sara Lind Þrúðardóttir

VARAMAÐUR

Högni Haraldsson